Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xin Chào mọi người

2 posters

Go down

Xin Chào mọi người Empty Xin Chào mọi người

Bài gửi  HuynhTuan 05/07/08, 06:02 pm

TuyệtTâmTiểuTử 1 thời để nhớ mãi và giờ đã trở thành quá khứ khi chẳng còn tiếp tục con đường chinh phục võ lâm như trước nữa vì công việc ko cho phép thời gian nghỉ ngơi nữa nhưng mình rất nhớ các bạn và rất rất muốn chơi lại và cùng chung sức với các bạn để chinh phục ngọn núi cao của võ lâm xin từ khi chơi bên server nhật sơn này chỉ có lúc gặp được bang chủ Diêu Thuyền mới là 1 trò chơi của ảo và thật nói thẳng trứơc mình đã ở bang phục ma thiên địa nhưng sau khi vào cả đời mình rất vui và rất muốn đóng góp công sức của mình cho bang nhưng thời gian đã ko cho phép mình làm như vậy được mong các anh em thông cảm và mình sẽ cố gắng sắp xếp thật nhanh để có thể cùng các bạn chinh phục vì chưa có gì mình chưa chinh phục được chỉ có 1 cái mình ko chinh phục được đó chính là bang chủ DIEU THUYEN ( hồng) lol! nói vui vậy thôi chứ anh em vẫn là anh em bạn bè vẫn là bạn bè nha Laughing
HuynhTuan
HuynhTuan

Xin Chào mọi người Empty Anh Vẫn Chưa Chinh Phục được em mà

Bài gửi  zzlyquantienzz 07/07/08, 10:59 am

ANH CÓ HƠI TỰ TIN KHI NÓI RẰNG CHỈ CÓ CHỊ HỒNG LÀ ANH CHƯA CHINH PHỤC ĐƯỢC ĐÓ(CHẮC KO WÊN EM CHỨ

zzlyquantienzz