Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu...

4 posters

Go down

Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu... Empty Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu...

Bài gửi  ThangEmNayBay 17/01/08, 03:32 pm

Chào cả nhà!Hum nay bùn wá,muốn nhận được lờj chja xẻ của anh em Sad
Mình và cô ấy yêu nhau được 1 năm rồj. Mình là thằng con traj rất ích kỷ, nhưng mình yêu cô ấy=cả tráj tjm. 2 đứa rất hạnh phúc. Trong thờj gian wen nhau, mình có nhìu lần giận hờn vô cớ, và cô ấy đã nói lờj chia tay Crying or Very sad , nhưng do mình nhận lỗj wà hứa sẽ thay đổj nên cô ấy đã tha thứ. Vừa rồj, mình lạj giận như mọj lần,cô ấy đã lạj nój lờj chia tay. Lần này mình đã làm đủ mọj cách nhưng cô ấy quyết hok thây đổj Crying or Very sad
Mình cảm thấy suy sụp hoàn toàn, phãi chăng do tính tình của mình hok tốt để rồi cô ấy hok còn yêu thương mình như trước nữa, hay còn lý do nào khác. Trước khi ra đi cô ấy nói rằng "tạm chia tay" để cô ấy xem xét lại tình cảm của cô ây. "Tạm chia tay", nhưng mình có linh cảm là mình mất cô ấy mãi mãi Crying or Very sad
Các bạn ơi, bây giờ mình phãj làm gì? Mình nêm chờ cô ấy suy nghĩ, hay nên quên cô ấy đi, vì thực tình mình hok thể quên cô ấy được. Giả sư cô ấy muốn quay về, nếu các bạn, bạn có chấp nhận hay hok?
Hãy cho mình lời khuyên nha, các bạn Crying or Very sad

...:Giang Hồ Đẫm Máu Anh Đéo Sợ:...
...:Chỉ Sợ Về Nhà Vắng Bóng Em:...
ThangEmNayBay
ThangEmNayBay

Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu... Empty Re: Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu...

Bài gửi  VoDangKiemPhap 18/01/08, 12:37 am

chit thang em cua tui ! toi loi co ma lam hoa di Basketball chuc em thanh cong
VoDangKiemPhap
VoDangKiemPhap

Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu... Empty Đừng buồn nữa nha Bi !

Bài gửi  DIEU THUYEN 18/01/08, 08:26 am

Tiêu rồi cu Bi ơi Crying or Very sad sao em lại hay giận hờn làm chi, con trai kô nên xét nét những chuyện nhỏ nhặt, làm vậy người bạn gái nào cũng sẽ nản chí sau 1 thời gian phải chịu đựng. elephant
2 đứa wen nhau thì nên chia sẻ, động viên nhau, chuyện gì không đáng thì đừng làm to chuyện, không hay đâu em chai àh.
Theo chị, hiện giờ em cứ để cô bé đó có thời gian suy nghĩ và bình tĩnh hơn, còn bản thân em thì phải cố tìm cách nhắc nhở và phát tín hiệu cho cô ấy biết rằng " Bi vẫn yêu thương bé như ngày nào"
Nếu em đã nhìn nhận là em sai, thì cách hay nhất là phải sửa sai, chứ đừng ngồi đó mà mở miệng nói câu xin lỗi. Xin lỗi rồi mọi chuyện lại đâu vào đấy thì kô ai chấp nhận lời xin lỗi đó đâu nè. rendeer
Chúc cu Bi of chị vui, và sớm làm huề với bạn gái flower để còn offline Nha Trang nữa nè lol!
DIEU THUYEN
DIEU THUYEN

Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu... Empty chào em bi

Bài gửi  TuyetTheTuTu 18/01/08, 09:58 pm

tuy anh vào bang ko lâu nhưng anh cảm thấy rất vui nhưng anh khuyên em 1 câu em nghe hay ko anh ko ép buộc đc em qua chuyện này em nên rút ra bài học con trai ko nên giận người yêu của mình 1 cách vô cớ hoài được vì như thế sẽ dễ làm cho người ấy chán mình và làm mất đi hình tượng như lúc người ấy và em gặp lần đầu và nói lời yêu vậy đó anh cũng đã trải wa bao nhiêu cuộc tình rồi nên anh biết rất nhiều kinh nghiệm nếu em có thời gian rãnh anh và em cùng đi nói chuyện và anh sẽ bày cho em rất nhiều cách để làm cho người ấy hết giận àh và qua chuyện em bị người khác đâm lén hay gì đó thì anh ko biết nhưng anh chỉ có 1 lời khuyên em rằng nên bỏ hết tất cả nhưng thứ đó ra khỏi xả hội đi em àh em ko đánh người ta thì người ta cũng đánh em vì nhìn thấy em xử xự với người khác theo kiểu đàn anh đàn chị nói chung anh ra đời trước em nên nhưng chuyện đó anh đã vứt bỏ mọi thứ trong quá khứ rồi chuyện đó sẽ chẳng có lời cho em sau này trong con đường sự nghiệp đâu em àh vướng viếu vào nhưng chuyện đó ko vào tù ngồi cũng vào hồm thôi em ah Crying or Very sad anh chúc em sẽ bình an và cầu cho em được mạnh khoẻ như bình thường để anh em vui vẻ chung với nhau nhé anh và tấ cả anh em cả đời rất mong em mau sớm bình phục nhé chào em
TuyetTheTuTu
TuyetTheTuTu

Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu... Empty Bi ơi, anh em CảĐời yêu quý em lắm !!!

Bài gửi  DIEU THUYEN 18/01/08, 10:57 pm

Bi ơi ! chiều nay vừa đi làm về đến nhà, chị nghe Sang - bạn em báo lại là em bị thương nặng, phải nhập viện tại BV Sài Gòn, chị lo lắm. Crying or Very sad Anh Tuấn - TuyệtThếTựTử, đã đến BV và gặp ba em để hỏi thăm tình hình sức khoẻ của em thế nào, chị nghe kể lại mà rơi nước mắt pale
Chị xem em như em ruột thịt trong nhà, cũng như bao anh em khác trong bang mình, ai gặp chuyện gì chị cũng buồn cả. Chị không ngờ sự việc đáng tiếc lại xảy ra với em như vậy! Cầu mong cho em tui sớm bình phục Crying or Very sad chị không muốn những giờ online lại thiếu vắng bất kỳ thành viên nào đâu, hic...
Chuyện em buồn vì chia tay với người yêu, rồi chuyện vừa xảy ra chiều nay, chị rất tiếc. Crying or Very sad Giờ chị chỉ mong sao em sớm bình phục, chuyện tình cảm của em, cũng như lý do vì sao em bị thương nặng phải nhập viện, chị đều đã hiểu rõ, em nghe lời khuyên của chị cũng như of 1 số anh em lớn tuổi trong bang đi, đừng hành động nông nổi nữa em àh, nguy hiểm cho bản thân lắm, em biết không? Crying or Very sad Hãy cố gắng hồi phục và quay về lại với anh em CảĐời, mọi người mong tin em lắm, chuyện tình cảm, ân oán, gác sang 1 bên hết đi em Crying or Very sad Chị năn nỉ em đó. Dù lời khuyên có mang nặng tính cách 1 bc, hay là 1 người đã trưởng thành thì chị vẫn xem em là đứa em ruột thịt của mình. Mong em sớm khoẻ, đừng mắc sai lầm nữa nha em trai của chị Smile
DIEU THUYEN
DIEU THUYEN

Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu... Empty Re: Khi người yêu của em nói lới chia tay.hu.hu...

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics