Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bạo hành trẻ em

2 posters

Go down

Bạo hành trẻ em Empty Bạo hành trẻ em

Bài gửi  Magic 17/01/08, 08:33 pm

các bạn hạy vào trang wed VnExpress. những cảnh tượng rùng mình của những người không có tính người. Mai mốt không gửi con cho người ta nữa nha, hãy gửi vào nhà trẻ công Evil or Very Mad
Magic
Magic

Bạo hành trẻ em Empty Re: Bạo hành trẻ em

Bài gửi  Magic 17/01/08, 08:39 pm

Thật xót xa! Với những cái tát, những cú giật tóc này, người lớn còn đau nói gì đến những cháu nhỏ non nớt như vậy. Hơn nữa, các cháu lại bị đánh liên tục và cả trong bữa ăn như thế này. Tổn hại bên ngoài là một chuyện, những em bé này chắc chắn sẽ bị tổn hại cả về thần kinh và tâm lý lâu dài hoặc mãi mãi về sau khi chúng có hẳn một quá trình dài bị đòn roi liên tục. Cần phải có hình phạt nghiêm cho những người trông trẻ như vậy.

Tôi đã khóc khi xem tin bạo hành trẻ em trên Đài truyền hình đưa tin ngày hôm qua (15/1). Không thể tưởng tượng nổi lại có những loại người như thế. Đề nghị pháp luật nghiêm trị những con người như thế. Rất cám ơn ai đó đã quay được đoạn phim trên.

Tôi thực sự không tin vào mắt minh khi xem đoạn Video này. Toàn thân tôi run lên và đã hét thật to. Là một người mẹ, khi thấy cảnh tưởng "hãi hùng" như vậy, tôi vô cùng căm phẫn.

Tôi nghĩ không những ở điểm giữ trẻ này mà còn nhiều điểm giữ trẻ khác cũng có bạo hành như vậy. Tôi mong rằng các cơ quan pháp luật trừng trị thẳng tay bà Hoa và những người nhẫn tâm khác để làm gương cho những điểm giữ trẻ.

Thật man rợ. Trẻ em là mầm xanh, là tương lai của đất nước. Nếu trẻ bị đối xử như thế thì đất nước biết tới khi nào mới có thể giàu mạnh? Đất nước còn những con người dã man như thế thì làm sao có một xã hội văn minh và hiện đại được?

Không còn gì để nói về hành động của bà ta. Hãy chờ xem sự trừng phạt của pháp luật.
Magic
Magic

Bài gửi  VoDangKiemPhap 18/01/08, 12:41 am

Magic kg phai la anh Van sao affraid
VoDangKiemPhap
VoDangKiemPhap

Bài gửi  Magic 18/01/08, 02:34 pm

a chứ ai, sao hỏi kì vậy Question alien
Magic
Magic