Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CaDoi - KiemMa cung cau nguyen cho Bi

Go down

CaDoi - KiemMa cung cau nguyen cho Bi Empty CaDoi - KiemMa cung cau nguyen cho Bi

Bài gửi  phi phi 18/01/08, 09:44 pm

khi anh em nao biet duoc tin nay hay cung nhau cau nguyen cho Bi (ac ThangEmnayBay). vi mot ly do rat con nit, vi su hieu lam cua tuoi tre con nogn noi bong bot, Bi da bi dam 3 nhat vao nguoi (theo loi ke cua ban Bi va anh Tuan vao benh vien tham). Du la ly do gi di nua, anh em Bang Cadoi - KiemMa hay cung nhau chuc cho em Bi duoc som binh phuc, qua duoc con hiem ngheo nay, mot loi tu tan day long van quy hon vang bac tren cuoc doi... Bang chu Dieu Thuyen se som tong bao cho anh em ngay gio de chugn ta cung nhau vao tham Bi. Nhung truoc het khi nghe tin nay, Phi Phi xin thay mat tat ca anh em trong Bang CaDoi - KiemMa goi den Bi : "nhung loi chuc tot dep nhat, mong em se som duoc binh phuc va khoe manh, mong rang moi su tot ep nhat se den voi em, ben canh em luon co anh em cua Bang hoi - nhung nguoi anh em, nhung nguoi ban nay luon se cung em vung tin buoc qua luc kho khan hiem ngheo nay ... Xin goi den em tat ca nhung gi tot dep nhat..." Crying or Very sad Crying or Very sad
phi phi
phi phi

- Similar topics