Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi

5 posters

Go down

Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi Empty Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi

Bài gửi  TuyetTheTuTu 20/01/08, 10:40 pm

Hôm nay BC (DIEU THUYEN) còn được gọi là Bé Hồng bỏ thành để đi chơi mấy anh em muốn phạt bc như thế nào đây phát cho mỗi người 100v ok hok nè ai đồng ý xin bỏ thiếu vào thư của tuấn nha cho bc mình sợ chơi coi nào kakakakakkakakakakakakakaakakakakakakakkaak
TuyetTheTuTu
TuyetTheTuTu

Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi Empty Re: Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi

Bài gửi  Magic 21/01/08, 07:02 am

phạt 1000v đi, để mình bỏ đi chơi chio đã Cool rabbit
Magic
Magic

Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi Empty Éc éc éc !!!

Bài gửi  DIEU THUYEN 21/01/08, 09:04 am

Em vô tội, em hẻm bít gì hít àh Mad tại anh Kiếm già rủ em đi ăn bò bít - tết chứ bộ lol!
DIEU THUYEN
DIEU THUYEN

Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi Empty de thuong wa

Bài gửi  phi phi 21/01/08, 12:59 pm

y kien ai dua ra ma hay vay , thuong ngay cheers
phi phi
phi phi

Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi Empty Re: Hôm Nay Phải Phạt Bé Hồng Thôi Anh Em ơi

Bài gửi  TuyetTheTuTu 22/01/08, 12:33 am

nếu hay cho tuyệt thế tự tử xin 1000v làm tiền lộ phí để mốt poss bài của bé hồng lên nữa nha bà con xin hoan nghênh và ủng hộ anh em cho xin ít lộ phí nhé kakakakakak chết em rùi hồng ơi lần này em chết chắc đừng để anh biết chuyện gì của em nhé ko là cả bang ai cũng biết hết đó nếu muốn cả bang hok ai biết pmmm anh hối lộ đi ko có chuyện gì anh em trong bang biết đâu kakakakakakakka chết chắc affraid lol! lol! geek geek lol!
TuyetTheTuTu
TuyetTheTuTu

Bài gửi  nguyenbaotoan 22/01/08, 09:10 pm

an bo bit tet Evil or Very Mad cai vu nay hok duoc ah nha ae o lai nhin thanh bi mat trong cay dang 2 nguoi di an ngon lanh phai [hat thui anh tuan oi em ung ho 2 tay 3 chan lun Twisted Evil
nguyenbaotoan
nguyenbaotoan

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content