Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gửi chị hồng

3 posters

Go down

gửi chị hồng Empty gửi chị hồng

Bài gửi  zzlyquantienzz 24/01/08, 12:04 pm

Be gửi bài này cho chi Hồng để anh em mình giữ dược thành mãi mãi nè.y nghĩ của em xuât phát từ việc chị hồng lập thêm bang kiếm ma tính ra cũng dễ lắm.chị hồng cố gắng sử dụng tôt la ok.chị hồng dùng bang kiemma cong thanh bang cadoi la ok. dung de bang khac cong thanh cua minh.cu lay bang kiem ma di bao danh cong thanh cua bang cadoi la duoc het.chi hong dọc xong bai nho hoi am lai nha.nhung truoc het chung ta phaui co duoc thanh đã chào thân ái chị hồng cùng toàn bộ anh em 2 bang cả đời và kiếm ma kí tên nguyenthienanh

zzlyquantienzz

gửi chị hồng Empty ac ac

Bài gửi  TuyetTheTuTu 25/01/08, 12:08 am

ý kiền hay nhưng bang kiếm ma có thể kiếm được KCL nhiều hay ko đó em em biết được điều đó chắc người khác ko nghỉ ra vậy nhưng cũng mừng vì em đả góp ý kiến nhưng lúc sao này muốn cho bang lên đẳng cấp rất hao tiền vì thông tin này anh đả được biết khi hôm wa đi off với bang thiên ưng của Luoisvuitons bên đại lý vì tụi nó là đại gia nên anh ko còn nói gì được về nó còn chúng ta sẽ ko theo nỗi nếu như cứ cho bang lên cấp tuy là lên cấp chúng ta có được rất nhiều lợi nhưng người lợi nhất vẫn là VNG :@ mở chức năng bang hội mới để rút tiền nhưng bang chủ nào giàu có nhất là bang nào chiếm thành lâu là 1 bang nào giàu là 2 còn gì nữa quên oài :H
TuyetTheTuTu
TuyetTheTuTu

gửi chị hồng Empty Cám ơn Be đã có ý kiến đóng góp cho bang !

Bài gửi  DIEU THUYEN 25/01/08, 09:15 am

Chị rất vui vì em đã có ý kiến để xây dựng bang hội của mình. Chuyện em nói chị và anh em trưởng lão đã nghĩ tới và tiến hành lâu rồi. Nhưng chuyện gì chúng ta tính không có nghĩa lúc nào cũng xuôi chèo mát mái. Em hiểu ý chị không? Rolling Eyes Việc dùng 1 bang nhỏ để báo danh thủ thành cho 1 bang lớn là chuyện không mới. Vấn đề hiện tại là chúng ta cần có lượng Khiêu Chiến Lệnh thật nhiều cho cả 2 bang. Nhưng hiện tại trong server chúng ta, những đại gia cày tiền không chịu nhặt KCL vì tốn thời gian của họ. Nên việc thu mua KCL rất khó khăn. Crying or Very sad Để báo danh thủ thành thành công cho bất kỳ 1 thành nào, chúng ta cần chuẩn bị khoản 30.000c KCL/ cho 1 lần thủ. Điều đó không phải dễ cho bất kỳ 1 bang hội nào.Chỉ 1 điều hy hữu là ngày hôm đó không ai báo danh công thành, thì số KCL của chúng ta mới đựơc bảo toàn. affraid
Em muốn giúp đỡ anh em thì hãy cùng chị kêu gọi mọi người trong bang thu mua KCL thật nhiều. Chúng ta cần nuôi KCL cho 2 bang (điều đó hoàn toàn rất khó khăn). Hiện tại tính năng bang hội mới mở ra, chúng ta còn phải đóng góp tiền vào Ngân sách kiến thiết của bang để thăng cấp bang hội, song song đó là việc kíck người ra bang sẽ bị trừ tiền rất nặng ( trên 1000v/người). Những tính năng đó gây khó khăn rất nhiều cho anh em.
Chị phân tích vài điều như vậy để em hiểu rõ hơn nha Laughing Chúc em chơi vui vẻ geek
DIEU THUYEN
DIEU THUYEN

gửi chị hồng Empty Re: gửi chị hồng

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content