Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tết này hok biết ra sao

3 posters

Go down

Tết này hok biết ra sao Empty Tết này hok biết ra sao

Bài gửi  zzlyquantienzz 25/01/08, 11:46 am

Be tâm sư điều này với mọi người nè
Be sẽ ko online vào tết năm nay bởi vì Be bận đi múa lân nên trong các ngày tết nếu như bang mình co sự kiện gì thì cho phép Be dc vắng mặt nha....mong rằng trước khi tết đến bang mình phải công được thành để mà còn đón tết nữa chứ.tết mà đi ủy thác trong thành của người khác thì kì lắm đó.ai đọc xong thì nhớ hồi âm lại nha

zzlyquantienzz

Tết này hok biết ra sao Empty ua`

Bài gửi  TuyetTheTuTu 25/01/08, 11:58 pm

ai cũng có việc riêng ko ai ko có tết có mấy ai được rảnh đâu nhưng cần thiết là phải có nhà cho anh em trong bang ở chứ tết nhất anh em qua nhà người khác ở ko có ấm cúng bằng ở nhà của bang mình ý kiến hay vote cho em 1 phiếu :B cố gắng lấy thành nha anh em mình sẽ có nhà để ăn tết lớn á
TuyetTheTuTu
TuyetTheTuTu

Tết này hok biết ra sao Empty BC sẽ cố gắng để không phụ lòng mong mỏi của anh em!

Bài gửi  DIEU THUYEN 26/01/08, 09:01 am

cheers BC Dieuthuyen sẽ cố gằng lo cho anh em 1 cái nhà thật sung túc, pà kon nhớ mua bia bọt(nhớ là DT chỉ uống được Tiger thôi nha) affraid rùi gà vịt ....để anh em ăn nhậu suốt mấy ngày Tết nha farao
DIEU THUYEN
DIEU THUYEN

Tết này hok biết ra sao Empty Re: Tết này hok biết ra sao

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content